Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ duplex cao cấp tòa Cienco 1 Hoàng Đạo Thúy 285m. Chỉ có 12,7 tỷ.

Ngày đăng: 25/12/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4

Thiết kế.

1 phòng ngủ master, wc.

3 ngủ vừa, 3wc.

1 phòng đọc sách.

1 phòng làm việc riêng biệt.

1 lô gia.

Tiện ích xung quanh nhiều ko kể.

Sổ hồng vĩnh viễn.

Chủ cực máu bán, khách thích là vào việc nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

098 116 ****

Vị trí bản đồ

12,7 tỷ

4 PN, 4 WC
285 m²
44,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
UDIC Complex Hoàng Đạo Thúy, P. Hoàng Đạo Thúy, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
ĐV

Đình Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ duplex cao cấp tòa Cienco 1 Hoàng Đạo Thúy 285m. Chỉ có 12,7 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.