Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2 phòng ngủ chung cư D’capitale giá nhỉnh 7 tỷ, diện tích 73,1m2

Ngày đăng: 08/01/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 2 phòng ngủ chung cư  D’capitale giá nhỉnh 7 tỷ, diện tích 73,1m2

* Ban công ôm trọn hướng Đông Nam, mát mẻ quanh năm
* Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh với diện tích 73,1m2
* Vị trí đắc địa, mặt tiền Trần Duy Hưng, đối diện là Công viên Thanh Xuân rộng 13ha, cùng với vô vàn các tiện ích nội khu 3 cụm bể bơi ngoài trời,....
* Giá bán cực thiện chí chỉ 7,x tỷ có thương lượng
Liên hệ em An Phương: 0886182851 

Xem thêm

Liên hệ:

088 618 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7 tỷ

2 PN, 2 WC
73.1 m²
95,76 triệu/m²
Địa chỉ
Chung cư D'Capitale, Đ. Trần Duy Hưng, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
AP

An Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2 phòng ngủ chung cư D’capitale giá nhỉnh 7 tỷ, diện tích 73,1m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.