Tin đăng đã hết hạn.

Bán siêu phẩm căn góc 154m2 3PN - 3WC - full nội thất, view công viên, toà The Park Home giá 11 tỷ

Ngày đăng: 07/12/2024

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Gia đình tôi chuyển qua ÚC định cư lâu dài. Cần bán siêu đẹp The Park Home, Thành Thái, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Căn nhà tôi gồm 3 phòng ngủ thoáng, ánh sáng tự nhiên nhà tôi đặc điểm Phòng khách có ban công, và 1 lô gia. 2 vợ chồng tôi và một con trai ở rất thoải mái.
- Do để ở nên nội thất tôi làm rất cẩn thận bếp từ của Nhật. Còn tủ bếp bằng gỗ an cường chống thấm lõi xanh. Điều hoà daikin, các phòng ngủ đều có tủ âm tường quần áo. Nhà vệ sinh phòng ngủ chính tôi đã lắp vách kính. Căn.
- Khi bán tôi để hết nội thất bộ sofa, 1 tỷ và tủ tường và giường. Nhà ở giữ gìn sạch như mới.
- Nhà tôi làm lại nội thất sau khi nhận nhà, làm lại 2 lớp chống thấm, view nhà tôi ban công Đông Nam view Công viên.
Toà nhà gần công viên.
Liên hệ hoặc zalo 0969 391 ***
Xem thêm

Liên hệ:

096 939 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 3 WC
154 m²
71,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
The Park Home, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MT

Minh Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán siêu phẩm căn góc 154m2 3PN - 3WC - full nội thất, view công viên, toà The Park Home giá 11 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.