Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC đẹp tại The Nine, 91,5 triệu/m2, 91,3 m2, 3PN, 2WC

Ngày đăng: 06/12/2024

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Căn hộ chung cư tại The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội, mang đến một không gian sống lý tưởng và tiện nghi cho gia đình.

+ Diện tích 91,3 m² với 3PN, 2WC, thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất.
+ Hướng cửa chính: Nam, hướng ban công: Bắc, tạo sự thông thoáng và ánh sáng tự nhiên cho căn hộ.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho việc giao dịch.

Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Ngân hạnh 0983 158 ***
Xem thêm

Liên hệ:

098 315 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

8,35 tỷ

3 PN, 2 WC
91.3 m²
91,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
The Nine Tower, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Ngân Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC đẹp tại The Nine, 91,5 triệu/m2, 91,3 m2, 3PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.