(Mới) bán gấp căn hộ 96m2 tại chung cư Golden Park giá 9,1 tỷ - em Hải 0333980510

Ngày đăng: 28/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn 96m2 giá 9,1 tỷ ban công Tây Bắc. Căn góc 105m2 giá 10. X tỷ ban công Đông Nam. - Ở đâu giá rẻ, bảo đảm em có giá rẻ hơn. - Đã có sổ hồng, giấy tờ pháp lý đầy đủ. - Hỗ trợ tư vấn nhiệt tình + tận tâm + lấy uy tín làm đầu + không mua cũng không sao. - Giá còn thương lượng nhiều. - Đảm bảo thủ tục nhanh chóng, dễ dàng, hỗ trợ thủ tục cho khách hàng suốt đời, cam kết ra hàng giá tốt nhanh chóng. Hotline 0333980510. Em Hải (Zalo, Viber, whatsapp, imess).

Xem thêm

Liên hệ:

033 398 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,1 tỷ

3 PN, 2 WC
96 m²
94,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Golden Park Tower, Đ. Phạm Văn Bạch, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HN

Hải Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết (Mới) bán gấp căn hộ 96m2 tại chung cư Golden Park giá 9,1 tỷ - em Hải 0333980510 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.