Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ một bước ra biển SunGroup chỉ 1,8 tỷ, cam kết thu trên 27tr/tháng. Ngồi du thuyền ngắm pháo

Ngày đăng: 01/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cát Bà với lượng khách du lịch khủng với Sự hoang sơ thiên nhiên nhưng đang thiếu phòng và nơi vui chơi. Nổi bật với Bãi biển lặng sóng và đẹp nhất miền Bắc, du khách đến Cát Bà đợt 30/4-1/5 lên tới hơn 50.000 người. Tới đây khách luôn phải đặt phòng trước, chứ không sẽ không có chỗ ở. Ở đây con người hài hòa, quản lí tốt, thức ăn ngon, không chặt đẹp khách hàng. Có hotline quản lý 24/7. Nắm được nhu cầu của khách, Sun Group đã về và đầu tư dự án Xanh Island với tổ hợp khuôn viên rộng gần 5 hecta - có nơi chụp hình, chợ đêm, vui chơi giải trí, nghỉ dưỡng bậc nhất Cát Bà. Kể cả Flamingo cũng không thể làm được điều đó. Với cam kết chỉ sau 2,5-3 năm là khách hàng có thể hoàn vốn. CĐT Sun Group uy tín top đầu Việt Nam - vươn tầm quốc tế - đi đầu về lĩnh vực nghỉ dưỡng du lịch. Cát Bà vẫn đang tiếp tục đầu tư thêm hạ tầng như 2 bến phà, phát triển dự án Amatina mà chạy xe máy 20p mới đi hết, xây cáp treo Bạch Hộ điểm tới ngay tại toà chung cư Xanh 1 Sầm Uất - Đẹp tuyệt vời là những gì khách hàng cảm nhận về Cát Bà Đi chơi bất cứ lúc nào cho các cư dân Hải Phòng, Hà Nội

Xem thêm

Liên hệ:

097 687 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

1 PN, 1 WC
32 m²
56,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Xanh Island by Sun Group, Tt. Cát Bà, H. Cát Hải, Tp. Hải Phòng
TH

Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ một bước ra biển SunGroup chỉ 1,8 tỷ, cam kết thu trên 27tr/tháng. Ngồi du thuyền ngắm pháo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.