Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp duy nhất tại Cần Thơ bàn giao trong năm nay Quý IV/2025!

Ngày đăng: 01/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Cara River Park - Căn Hộ 2PN | Diện Tích 70,74m2 - Vị trí tầng 15 Hướng nhìn bao trọn công viên gần 2000m2, trung tâm TP. Cần Thơ. Giá chỉ từ: 3,785 tỷ (Giá đã VAT, chưa chiếc khấu) - Thanh toán ban đầu 1tỷ140 ~ 30% - Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70% - Miễn lãi suất 24 tháng - Ân hạn gốc 5 năm linh hoạt - Cam kết mua lại sau 2 năm - Cam kết thuê 2 năm đầu 360 triệu Tiện ích đẳng cấp chuẩn 5 sao: - Công viên nội khu 2000m2 - Hồ bơi tràn bờ trên cao - TTTM, Gym & Yoga hiện đại - Khu BBQ, khu vui chơi trẻ em, không gian xanh - Vật liệu bàn giao tiêu chuẩn Châu Âu: Tặng hệ thống Smarthome từ FPT, điều khiển một chạm, khoá 3 chức năng Hafele,... - Pháp lý minh bạch, sở hữu lâu dài - Bàn giao cuối năm nay Quý IV/2025! Cara River Park nơi nâng tầm phong cách sống và trải nghiệm tiện nghi bậc nhất tại thủ phủ miền Tây. _____________ Liên hệ: 0393378405

Xem thêm

Liên hệ:

039 337 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,79 tỷ

2 PN, 2 WC
70.74 m²
53,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Cara River Park Cần Thơ, Đ. Vũ Đình Liệu, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
NY

Ngô Nguyễn Hải Yên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp duy nhất tại Cần Thơ bàn giao trong năm nay Quý IV/2025! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.