Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 2PN, 2VS, 70,74m2 tại Cara River Park, 3,9 tỷ, view đẹp, Cái Răng, Cần Thơ

Ngày đăng: 22/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Cara River Park, tọa lạc ở Vũ Đình Liệu, Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi. + Diện tích 70,74m2, gồm 2PN và 2VS, không gian sống thoáng đãng. + Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách cá nhân. + Giá bán chỉ 3,9 tỷ VND, hợp lý cho một căn hộ chất lượng tại khu vực phát triển. Ưu điểm: Căn hộ có phong thủy tốt, giúp gia chủ yên tâm về sức khỏe và tài lộc trong cuộc sống. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Cách khu hành chánh mới Cần Thơ 600m - Gần bệnh viện Đại học Nam Cần Thơ và bệnh viện Hoàn Mỹ Cửu Long. - Chỉ vài phút đến công viên Nam Long, nơi lý tưởng để thư giãn. - Tiếp cận dễ dàng với trường mầm non Ngôi Sao 2 cho các gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà: Thanh Phong, 0762849255

Xem thêm

Liên hệ:

076 284 ****

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

2 PN, 2 WC
70.74 m²
55,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Cara River Park Cần Thơ, Đ. Vũ Đình Liệu, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
TP

Thanh Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 2PN, 2VS, 70,74m2 tại Cara River Park, 3,9 tỷ, view đẹp, Cái Răng, Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.