Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ nhà ở xã hội 56.5m2, 2PN + 1WC, giá tốt, pháp lý rõ ràng An Phú Eco City Cần Thơ

Ngày đăng: 13/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ nhà ở xã hội An Phú Eco City Quận Cái Răng, TP. Cần Thơ. - Diện tích: 56,5m2. - Kết cấu: 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh. - Hướng ban công: Tây, thoáng mát. - Tình trạng: Đã bàn giao, có thể dọn vào ở ngay. - Pháp lý: Hợp đồng mua bán. - Nội thất: Bàn giao cơ bản (sàn gạch, cửa, thiết bị vệ sinh đầy đủ). - Tiện ích nội khu: Công viên cây xanh, khu vui chơi trẻ em, bãi đậu xe, an ninh 24/7. - Vị trí kết nối: Gần chợ, trường học, trung tâm hành chính quận Cái Răng. Giá bán: 1 tỷ. Ngân hàng hỗ trợ vay vốn ưu đãi. Chỉ cần trả trước 20% chưa đến 5tr. Liên hệ: 0568989924

Xem thêm

Liên hệ:

056 898 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

1 tỷ

2 PN, 1 WC
56.5 m²
17,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị An Phú Cần Thơ, Đ. Lê Hồng Nhi, P. Ba Láng, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
Q

Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ nhà ở xã hội 56.5m2, 2PN + 1WC, giá tốt, pháp lý rõ ràng An Phú Eco City Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.