Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Cara River Park 2PN - giá chỉ 2tỷ250 (rẻ hơn thị trường 100 triệu) LH: 0889987739

Ngày đăng: 16/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn hộ Cara River Park 2PN, giá chỉ 2,25 tỷ (rẻ hơn thị trường 100 triệu). Vị trí: Cách trung tâm hành chính TP. Cần Thơ chỉ 800m. Thời gian bàn giao: Cuối năm 2025. Giá bán: Đang rẻ hơn rất nhiều so với chủ đầu tư hiện tại do chủ mua giai đoạn 1. Cần chuyển lên căn lớn hơn nên để lại giá tốt, mua bán nhanh gọn có bớt lộc cho khách hàng thiện chí đi xem nhà. --------------------------------------------------- * Thông tin căn hộ: - Mã căn: A-11. - Diện tích: 49,31m2 (tim tường). - Thiết kế: 2 phòng ngủ + 1 vệ sinh. - Tầng 6 hướng Đông Nam thoáng mát. - Pháp lý: Sổ hồng lâu dài. ----------------------------------------------------- * Ưu điểm nổi bật: - Thuộc dự án Cara River Park khu căn hộ cao cấp đáng sống bậc nhất Nam Cần Thơ. - View thoáng thiết kế tối ưu, phù hợp an cư hoặc đầu tư. - Giá tốt pháp lý minh bạch. - Tiện ích nội khu chuẩn resort: Hồ bơi vô cực, công viên, gym, spa, TTTM, shophouse. Không gian sống hiện đại giá trị đầu tư bền vững. Liên hệ: 0889987739Khánh Thi).

Xem thêm

Liên hệ:

088 998 ****

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

2 PN, 1 WC
49.31 m²
45,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Cara River Park Cần Thơ, Đ. Vũ Đình Liệu, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
PK

Pham Vo Dang Khoi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Cara River Park 2PN - giá chỉ 2tỷ250 (rẻ hơn thị trường 100 triệu) LH: 0889987739 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.