Tin đăng đã hết hạn.

Cần chuyển công tác bán lại nhà mới mua chưa ở tại trung tâm cần thơ

Ngày đăng: 03/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SỞ HỮU CĂN HỘ TRUNG TÂM CẦN THƠ NHẸ NHÀNG TÀI CHÍNH Thiết kế tối ưu: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh. Phòng khách rộng rãi, bếp riêng biệt. Sân phơi & ban công thoáng mát. Vị trí: Liền kề khu hành chính mới Cái Răng trung tâm phát triển của Cần Thơ: Kết nối nhanh đến bệnh viện, trường học, trung tâm thương mại. Liên Hệ : 0706414782

Xem thêm

Liên hệ:

070 641 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

2 PN, 2 WC
70.74 m²
45,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Vũ Đình Liệu, P. Hưng Phú, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
HM

Huỳnh Thị Ngọc Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần chuyển công tác bán lại nhà mới mua chưa ở tại trung tâm cần thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.