Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 2PN - View sông Hậu - Căn hộ Cara River Park - Cam kết mua lại sau 14 tháng

Ngày đăng: 03/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

LẦN ĐẦU TIÊN TRÊN THỊ TRƯỜNG Chỉ có tại dự án Căn hộ cao cấp hạng sang Cara River Park Chính sách ưu đãi hấp dẫn nhất từ trước đến nay - Hỗ trợ lãi suất 0 đồng 24 tháng - Cam kết cho thuê 24 tháng - Cam kết mua lại sau 24 tháng - Đảm bảo lợi nhuận tuyệt đối cho Nhà đầu tư Căn góc 2 phòng ngủ view sông Hậu Diện tích 70m2 - đầy đủ công năng Giá chỉ 3,565 tỷ Thanh toán giản theo tiến độ Sở hữu hơn 35 tiện ích nội khu đẳng cấp - Hồ bơi vô cực - Gym, yoga - Khu vui chơi, nhà trẻ - Công viên cây xanh gần 2000m2 - Khu vực BBQ - Hệ thống an ninh 24/7 - Hệ thống smarthome Liên hệ em nhận ngay ưu đãi 0963335088

Xem thêm

Liên hệ:

096 333 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,57 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Cara River Park Cần Thơ, Đ. Vũ Đình Liệu, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
HB

Hoàng Bửu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 2PN - View sông Hậu - Căn hộ Cara River Park - Cam kết mua lại sau 14 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.