Tin đăng đã hết hạn.

Mua nhà không gồng 0 đồng lãi suất chỉ từ 729 triệu

Ngày đăng: 23/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Mua nhà không gồng 0 đồng lãi suất. Chỉ từ 729 triệu, trở thành chủ nhân siêu phẩm view trực diện công viên trung tâm gần 2.000m. Anh/chị có từng nghĩ, để mua nhà phải có sẵn trong tay vài tỷ? Anh/chị từng đắn đo giữa chuyện tích góp đủ tiền và giấc mơ an cư? Cara River Park - khu căn hộ cao cấp tiên phong ngay tại trung tâm TP. Cần Thơ, nơi sánh bước cùng Anh Chị giải quyết những đắn đo. Chỉ từ 729 triệu đồng, anh/chị đã có thể sở hữu ngay căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ tầm view trực diện công viên trung tâm. Nhận ngay gói nội thất trị giá 100 triệu đồng, chỉ 10 suất duy nhất cho 10 chủ nhân nhanh tay nhất. Giải pháp tài chính linh hoạt: Chiết khấu ngay 5% khi thanh toán nhanh 70%. Chỉ từ 0,5%/đợt thanh toán nhẹ nhàng, kéo dài đến 33 đợt. Hỗ trợ vay đến 70%, chủ đầu tư hỗ trợ lãi suất 0% trong 18 tháng, ân hạn nợ gốc 60 tháng. Cara River Park - tiếp cận cuộc sống tinh hoa, nâng tầm thế hệ! Sở hữu ngay hôm nay, nhận nhà trọn nội thất trong quý IV năm 2025. Hotline: 0939822223MK Lẹ) để nhận được thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 982 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
52,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Cara River Park Cần Thơ, Đ. Vũ Đình Liệu, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
ML

Mk Lẹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mua nhà không gồng 0 đồng lãi suất chỉ từ 729 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.