Tin đăng đã hết hạn.

Thanh toán 20% kí hợp đồng mua bán căn hộ cao cấp Cara River Park 70,74m2

Ngày đăng: 24/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Cara River Park, tọa lạc ở Vũ Đình Liệu, Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai mong muốn tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Diện tích 70,74m2, thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống. - Giá bán 4,7 tỷ VND, phù hợp với chất lượng và vị trí. - Hợp đồng mua bán rõ ràng, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. - Căn hộ thuộc dự án Cara River Park, nổi bật với tiện ích nội khu phong phú. Mỗi tháng thanh toán 0,5%. Tặng gói nội thất 100 triệu. Căn hộ còn có những điểm nổi bật như: - Không gian xanh bao quanh, tạo cảm giác thoải mái và thư giãn. - Công nghệ xây dựng tiên tiến, đảm bảo an toàn và chất lượng. - Tiện ích nội khu đa dạng, phục vụ nhu cầu sống hiện đại. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Đại Học Nam Cần Thơ. - Bệnh viện Hoàn Mỹ Cửu Long. - Công viên Nam Long. - Trường phổ thông Việt Hoa. - Trường mầm non Ngôi Sao 2. - Siêu thị Go. - Trường đại học Kiến Trúc. - Phổ thông Cao đẳng FPT Polytechnic Cần Thơ. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí về căn hộ này qua số 0945973112 và gặp Nguyễn Thanh Trúc.

Xem thêm

Liên hệ:

094 597 ****

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

70.74 m²
66,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Cara River Park Cần Thơ, Đ. Vũ Đình Liệu, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
Tt

Thanh trúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh toán 20% kí hợp đồng mua bán căn hộ cao cấp Cara River Park 70,74m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.