Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN trung tâm mới Cần Thơ, 700 triệu sở hữu, tiềm năng tăng giá cao

Ngày đăng: 20/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Về Cần Thơ sống giữa trung tâm mới, 700 triệu là đủ để bắt đầu. Nếu bạn đang ở An Giang, Đồng Tháp, Hậu Giang, Sóc Trăng. Muốn tìm một chỗ ở an toàn, tiện nghi khi con học, khi công tác dài ngày. Hoặc một nơi đón khách, tiếp đối tác ngay tại trung tâm mới Cần Thơ. Đây là lựa chọn đáng cân nhắc ngay lúc này. Vị trí chiến lược. Cách Trung tâm Hành chính mới chỉ 600m. 5 phút là vào ngay trung tâm TP. Liền kề các tuyến đường huyết mạch di chuyển về các tỉnh rất tiện. Tiện ích chuẩn sống đô thị. Công viên xanh, hồ bơi, gym, yoga. Khu thương mại nội khu cafe, mua sắm, ẩm thực ngay dưới nhà. Chi trả nhẹ nhàng. Trả trước 700 triệu. 18 tháng đầu không áp lực trả góp. Khu vực đang thu hút mạnh. Nhiều cơ quan, doanh nghiệp, chuyên gia tập trung về trung tâm mới. Dễ dàng chuyển nhượng khi cần, sản phẩm khan hiếm, giá trị duy trì tốt. Pháp lý minh bạch giao nhà đúng hẹn. Suất đẹp có giới hạn Ai nhanh sẽ được chọn vị trí ưng ý nhất. Thuý Nguyên 0945468744

Xem thêm

Liên hệ:

094 546 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,59 tỷ

2 PN, 2 WC
74.74 m²
48,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Cara River Park Cần Thơ, Đ. Vũ Đình Liệu, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
PN

Phạm Thúy Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN trung tâm mới Cần Thơ, 700 triệu sở hữu, tiềm năng tăng giá cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.