Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Cadif, 90m2, tầng 3 full nội thất cao cấp

Ngày đăng: 06/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán siêu phẩm căn hộ Cadif - 2,8 tỷ. Cần bán căn hộ chung cư Cadif tầng 3, view Lý Thái Tổ full nội thất cao cấp, phường Hưng Phú, TP Cần Thơ - giá 2 tỷ 800 triệu. - Diện tích: 90,2m2. - Cửa hướng Đông Nam, ban công Tây Bắc view Lý Thái Tổ 47m. - Kết cấu: 1 phòng ngủ master, 1 toilet, bếp, có thể xây vách ngăn thêm 2 phòng ngủ. - Căn hộ full nội thất cao cấp như hình. - Tiện ích: An ninh tốt, bảo vệ trực 24/7, bãi đỗ ô tô, bên hông chung cư là siêu thị Winmart và nhiều quán ăn, nhà hàng, trường học. - Giá bán: 2 tỷ 800 triệu. Liên hệ: Tùng 0939390399

Xem thêm

Liên hệ:

093 939 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

1 PN, 2 WC
90.2 m²
31,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Lý Thái Tổ, P. Hưng Phú, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
0

0939390399

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Cadif, 90m2, tầng 3 full nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.