Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Tây Nguyên Plaza 2 phòng ngủ view Võ Nguyên Giáp cực đẹp

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chủ gửi. Bán căn hộ chung cư Tây Nguyên Plaza, block T, 2 phòng ngủ, view Võ Nguyên Giáp full nội thất - 1 tỷ 230 triệu. - DTSD: 74,3m2. - Hướng cửa chính: Tây Nam. Hướng ban công: Đông Bắc, view hiếm đường Võ Nguyên Giáp. - Kết cấu: 1 phòng khách rông, 2 phòng ngủ, 1 bếp, 2 toilet. - Nội thất: 3 máy lạnh, 1 tủ lạnh, tủ bếp, 1 máy giặt, 1 giường ngủ, tủ áo, tivi, sofa, bàn ăn, máy tắm nóng lạnh. 1 tỷ 230 triệu. Liên hệ: Tùng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 939 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,23 tỷ

2 PN, 2 WC
74.3 m²
16,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Tây Nguyên Plaza, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
0

0939390399

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Tây Nguyên Plaza 2 phòng ngủ view Võ Nguyên Giáp cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.