Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cara những căn cuối cùng view công viên

Ngày đăng: 28/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn siêu hiếm - Giá siêu hời - Sở hữu ngay hôm nay! Căn hộ cao cấp Cara tọa lạc tại trung tâm hành chính mới của Cần Thơ Chỉ còn vài căn cuối cùng sở hữu view công viên thoáng mát, cực kỳ lý tưởng để ở hoặc đầu tư cho thuê. TẶNG FULL NỘI THẤT CAO CẤP - Chỉ cần xách vali vào ở ngay! Có thể cho thuê ngay lập tức, dòng tiền ổn định, hiệu suất sinh lời cao. Đón đầu dòng vận hội mới - trung tâm hành chính mới của Cần Thơ cách dự án chỉ 600m Sở hữu bất động sản tiềm năng giữa lòng đô thị năng động. Cơ hội chỉ đến 1 lần Bỏ lỡ là tiếc cả đời! Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế! Vị trí đắc địa - Tiện ích đẳng cấp - Pháp lý rõ ràng

Xem thêm

Liên hệ:

091 141 ****

Vị trí bản đồ

3,56 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
50,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Cara River Park Cần Thơ, Đ. Vũ Đình Liệu, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
ND

Nguyễn Quang Dinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cara những căn cuối cùng view công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.