Tin đăng đã hết hạn.

Đã mở bán căn hộ cao cấp Cara River Park Cần Thơ T6/2025

Ngày đăng: 25/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn B1904; diện tích 70.74m2. Tiện ích cao cấp, đầy đủ cho môi trường sống xanh sạch đẹp an toàn. Phương thức thanh toán chia nhiều đợt (giảm áp lực dòng tiền); Có Ngân hàng hỗ trợ tối đa. Để biết thêm chi tiết xin vui lòng nhấn số điện thoại hay gửi tin nhắn. Trân trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 670 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,62 tỷ

2 PN, 2 WC
70.74 m²
51,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Cara River Park Cần Thơ, Đ. Vũ Đình Liệu, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
NT

Nguyễn Xuân Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đã mở bán căn hộ cao cấp Cara River Park Cần Thơ T6/2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.