Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Cara River Park, 3,269 tỷ, 70,74m2, 2PN, 2WC tại Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ - Hàng hiếm!

Ngày đăng: 22/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư cao cấp tại Cara River Park, Đường Vũ Đình Liệu, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ, sở hữu diện tích 70,74m2 với thiết kế hiện đại và nội thất cao cấp nhập khẩu.

+ 2 phòng ngủ rộng rãi, thích hợp cho gia đình +
+ 2 phòng tắm tiện nghi, mang lại sự thoải mái +
+ Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, đón nắng và gió mát +
+ Giá bán 3,269 tỷ VND, phù hợp với giá trị đầu tư +

Căn hộ còn có nhiều tiện ích nổi bật như: không gian sống thoáng đãng, môi trường an ninh, và nội thất sang trọng, tạo nên sự khác biệt cho cuộc sống.

Gần các tiện ích như: gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0939198195, Huỳnh Phước An.

Xem thêm

Liên hệ:

093 919 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,27 tỷ

2 PN, 2 WC
70.74 m²
46,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Cara River Park Cần Thơ, Đ. Vũ Đình Liệu, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
0

0939198195

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Cara River Park, 3,269 tỷ, 70,74m2, 2PN, 2WC tại Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ - Hàng hiếm! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.