Tin đăng đã hết hạn.

Tri ân cuối năm từ chủ đầu tư Đất Xanh đầu tư chỉ từ 309tr nhận ngay 36 tháng hỗ trợ cho thuê

Ngày đăng: 20/12/2024

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chương trình chi ân cuối năm từ chủ đầu tư Đất Xanh cơ hội vàng dành riêng cho nhà đầu tư Hà Nội.

Ưu đãi siêu hot dành cho nhà đầu tư:
Sở hữu ngay chỉ với 10%.

Vốn tự có chỉ cần 12%, nhận ngay cashback và lãi nhàn rỗi lên tới 8% từ chủ đầu tư!

Chỉ cần thanh toán 40%, bạn sẽ có ngay nhà để ở và tiếp tục thanh toán đến khi nhận nhà.

Thanh toán nhanh, nhận chiết khấu 5% giá trị GTC!

Hỗ trợ vay 0Đ và lãi suất ưu đãi, áp dụng đến khi nhận nhà (không quá 12 tháng).

Chính sách *Đặt chỗ an tâm lợi nhuận*: Ký hợp đồng cho thuê 36 tháng, nhận ngay 330 triệu/năm lợi nhuận từ cho thuê!

Giới thiệu căn hộ cao cấp Cara River Park.

Loại căn hộ: Cao cấp, thiết kế hiện đại.

Diện tích: Đa dạng từ 1PN 3PN, phù hợp mọi nhu cầu sử dụng.

Nội thất: Hoàn thiện cao cấp với các thương hiệu quốc tế, mang lại không gian sống tiện nghi, sang trọng.

Tiện ích đẳng cấp tại Cara River Park với hơn 35 tiện ích.

Công viên xanh mát rộng 2000m.

Hồ bơi vô cực thư giãn tuyệt vời.

Phòng tập gym cao cấp.

Trung tâm thương mại mua sắm sầm uất.

Hầm đỗ xe hiện đại và bãi đỗ xe trên cao thuận tiện di chuyển.

Xem thêm

Liên hệ:

093 993 ****

Vị trí bản đồ

3,09 tỷ

1 PN
53 m²
58,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Cara River Park Cần Thơ, Đ. Vũ Đình Liệu, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
TM

Trần My

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tri ân cuối năm từ chủ đầu tư Đất Xanh đầu tư chỉ từ 309tr nhận ngay 36 tháng hỗ trợ cho thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.