Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp

Ngày đăng: 06/08/2024

5.5
Trung bình
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Hình ảnh 1/14
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp.

Căn hộ gồm: 1 phòng khách, 1 bếp, 3 pn, 3wc

Diện tích: 110m2

Hướng cửa Đông Bắc view Tây Bắc

Pháp lý sổ hồng

Vị trí thuận lợi di chuyển, tiện ích như chợ, trường học, Bệnh viện, siêu thị, cơ quan hành chính, ngân hàng, bến xe không quá 2km,...

Liên hệ: 0859530019 gặp VĂN LAN

Hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất ưu đãi.

 

Xem thêm

Liên hệ:

085 953 ****

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

3 PN, 3 WC
110 m²
11,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phú Thứ, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ Tây Nguyên Plaza ngay Đại lộ Võ Nguyên Giáp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.