Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Stella Icon, Lạc Long Quân, 1,8 tỷ, 58m2, giá ưu đãi chính chủ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Stella Icon tọa lạc tại Lạc Long Quân, Bình Thủy, Cần Thơ với những đặc điểm nổi bật sau: + Giá: 1,8 tỷ VND. + Diện tích: 58m2. + Hướng cửa chính: Tây Bắc, ban công: Đông Nam. + Nội thất: Cơ bản với hệ tủ bếp, thiết bị vệ sinh cao cấp. Địa điểm tiện ích xung quanh. + Gần công viên Zen Garden. + Trường Anh ngữ Quốc tế SSA Cần Thơ. Giới thiệu tổng quan dự án. + Dự án Stella Icon do Công ty Cổ Phần Tập Đoàn Kita Group đầu tư. + Nằm tại Lạc Long Quân, Phường Bình Thủy, Cần Thơ. + Thiết kế quy mô 6.026m2, gồm 18 tầng nổi và 2 tầng hầm với 294 căn hộ và 15 shophouse. + Tiện ích nội khu nổi bật: Hồ bơi, công viên xanh, khu vui chơi trẻ em, gym, thư viện, an ninh 24/7. Vui lòng liên hệ Cao Thái Uy qua số điện thoại 0387752229 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

038 775 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

1 PN, 1 WC
58 m²
31,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Stella Icon, Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
0

0387752229

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Stella Icon, Lạc Long Quân, 1,8 tỷ, 58m2, giá ưu đãi chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.