Chính chủ cần bán căn hộ Park 2 - 117m² - Full nội thất - Vinhomes Central Park - 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh

Ngày đăng: 05/05/2026

6
Trung bình
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ Park 2 - 117m² - Full nội thất - Vinhomes Central Park - 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, diện tích 117m².

Nội thất cao cấp, không gian sống lý tưởng

Thiết kế độc đáo, 2 ban công thoáng. 

Tầng thấp, view đẹp, không ồn ào

Giá mềm: 16.3 tỷ (đã bao gồm thuế phí). 

Liên hệ Linh

Hỗ trợ xem nhà 24/7 – tư vấn nhiệt tình

Xem thêm

Liên hệ:

093 841 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

16,3 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
139,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ Park 2 - 117m² - Full nội thất - Vinhomes Central Park - 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.