Tin đăng đã hết hạn.

Giảm sốc! Căn hộ 2PN tòa Park 6 view thành phố, nội thất mới & Smarthome tiện nghi

Ngày đăng: 02/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, p 22, Q.Bình Thạnh, HCM là nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại. - 2PN, 2WC, full nội thất, sẵn sàng vào ở ngay - Hướng cửa chính Đông, ban công Tây, thoáng mát cả ngày - Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch Giá chỉ 9 tỷ VND cho 74.4m2, không thể bỏ lỡ! + Thiết kế thông minh, không gian sống thoải mái + Tiện nghi đầy đủ, gần gũi với thiên nhiên + Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình Cách trường học, chợ, công viên chỉ 2km, thuận tiện cho mọi nhu cầu. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết 0901291313 Hữu Hên.

Xem thêm

Liên hệ:

090 129 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

9 tỷ

2 PN, 2 WC
74.4 m²
120,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyen Huu Hen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm sốc! Căn hộ 2PN tòa Park 6 view thành phố, nội thất mới & Smarthome tiện nghi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.