Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp 2pn Sunwah pearl view đẹp giá tốt

Ngày đăng: 25/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp 2pn Sunwah pearl view đẹp giá tốt Nhà full nội thất Giá tốt nhất hiện nay, xem nhà 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

090 919 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

16,1 tỷ

2 PN, 2 WC
99 m²
162,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sunwah Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
ĐH

Đàm Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 2pn Sunwah pearl view đẹp giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.