Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán Penthouse 4PN 188m2 khu Park giá tốt chỉ 26.7 tỷ bao hết, view sông đẹp, sở hữu vĩnh viễn

Ngày đăng: 19/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Kết cấu căn hộ: 4PN - 3WC, 3 ban công. - Diện tích rộng 188m2. - Loại căn hộ: Penthouse cao cấp. - Layout dài rộng, thiết kế phòng khách lớn với 3 ban công siêu thoáng đãng. - Hướng ban công mát mẻ, không bị nắng chiều. - Tầng cao, view ngắm trực diện sông, công viên, khu biệt thự không chắn rất đẹp. - Chuyển nhượng kèm nội thất như ảnh. - Sẵn hợp đồng cho thuê giá cao đến đầu năm 2026. - Pháp lý căn hộ: Sở hữu lâu dài, công chứng nhanh. Giá bán mong muốn: 26.7 tỷ bao thuế phí, thương lượng cho khách thiện chí. Ngoài ra, Hakome House còn quản lý giỏ hàng nhiều căn hộ 4PN Vinhomes Central Park giá tốt chỉ từ 17 tỷ bao thuế phí, sẵn sổ hồng riêng, cập nhật trực tiếp từ chủ nhà cho khách mua lựa chọn. Quý khách quan tâm xin liên hệ ngay Hakome House 0961580805Zalo/SMS) để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà sớm nhất. ------------------------------- * Thông tin liên hệ Công ty cổ phần Hakome House: - Văn phòng: Central 2 Vinhomes Central Park, Bình Thạnh. - Hotline: 0961580805Zalo/SMS). - Website: Https://hakomehouse.com/ - Email: Hakome.house@gmail.com - Fanpage: Hakome House.

Xem thêm

Liên hệ:

096 158 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao

Vị trí bản đồ

26,7 tỷ

4 PN, 3 WC
188 m²
142,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hakome House

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán Penthouse 4PN 188m2 khu Park giá tốt chỉ 26.7 tỷ bao hết, view sông đẹp, sở hữu vĩnh viễn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.