Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN kế đầu hồi khu Park decor đẹp, nhà sẵn sổ, giỏ hàng 3PN tốt nhất Vinhomes

Ngày đăng: 17/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Kết cấu căn hộ: 3PN - 2WC, 2 ban công. - Trục 3PN cận đầu hồi view sông đẹp nhất nhì khu Park. - Layout thiết kế đẹp với phòng khách và phòng ngủ đều rộng. - Nhà mới 100%, decor sang trọng với hệ nội thất cao cấp chưa qua sử dụng. - Tầng thấp phù hợp mua để ở, lên xuống sảnh dễ dàng, view công viên xanh mát như resort. - Khu Park sảnh mặt tiền đường, vị trí đẹp gần công viên, dễ di chuyển ra vào khu đô thị. - Tiện ích nội khu cao cấp đa dạng, miễn phí sử dụng cho cư dân (Gym, hồ bơi, khu thể thao, lounge, trung tâm thương mại, khu vui chơi cho trẻ, công viên...) - Sổ hồng chính chủ tại nhà, không vay, công chứng nhanh. Giá bán: 16.5 tỷ bao thuế phí, thương lượng cho khách thiện chí. Ngoài ra, Hakome House còn quản lý giỏ hàng nhiều căn hộ 3PN Vinhomes Central Park giá tốt chủ từ 12.9 tỷ, sẵn sổ hồng riêng, cập nhật trực tiếp từ chủ nhà cho khách mua chọn lựa. Quý khách quan tâm xin liên hệ ngay Hakome House 0961580805Zalo/SMS) để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà sớm nhất. ------------------------------- * Thông tin liên hệ Công ty cổ phần Hakome House: - Văn phòng: Central 2 Vinhomes Central Park, Bình Thạnh. - Hotline: 0961580805Zalo/SMS). - Website: Https://hakomehouse.com/ - Email: Hakome. House@gmail.com - Fanpage: Hakome House.

Xem thêm

Liên hệ:

096 158 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
143,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hakome House

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN kế đầu hồi khu Park decor đẹp, nhà sẵn sổ, giỏ hàng 3PN tốt nhất Vinhomes - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.