Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ The Manor, Nguyễn Hữu Cảnh, 7,4 tỷ, 94m2 bao đẹp

Ngày đăng: 12/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC tại The Manor, Nguyễn Hữu Cảnh, p 22, Q.Bình Thạnh, TP.HCM đang chờ chủ mới. Diện tích 94m2, giá chỉ 7,4 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, thoải mái về mặt giấy tờ. Căn hộ này có phong thủy cực tốt, không gian thoáng đãng, phù hợp cho những ai yêu thích sự bình yên và thoải mái. Không chỉ là nơi ở, đây còn là nơi giúp bạn phát triển sự nghiệp và cuộc sống. Gần trường học, chợ/siêu thị, công viên cho những buổi dã ngoại cuối tuần, cuộc sống tiện nghi không còn xa vời. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết với Hữu Hên qua số 0901291313

Xem thêm

Liên hệ:

090 129 ****

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

94 m²
78,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Manor HCM, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyen Huu Hen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ The Manor, Nguyễn Hữu Cảnh, 7,4 tỷ, 94m2 bao đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.