Tin đăng đã hết hạn.

CHÍNH CHỦ gửi bán căn hộ 3PN mã căn L2-45.04 , view thoáng , nhà full nội thất decor

Ngày đăng: 11/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

CC tại Vinhomes Central Park cực chất với diện tích 94,7m2, 3PN, 2WC, hướng Đông Bắc, ban công Tây Nam. Giá chỉ 12,7 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Không chỉ là nơi ở, mà còn là phong cách sống đỉnh cao với không gian xanh mát và tiện nghi hiện đại. Bên trong CC có đầy đủ tiện ích, từ hồ bơi, gym cho đến khu vui chơi trẻ em. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ chất lượng tại khu vực sôi động này. Tiện ích xung quanh Tiện ích xung quanh: Bệnh viện Bình Thạnh cơ sở 2, Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park, siêu thị Genshai Saigon Pearl, siêu thị điện máy Tự Do, Công viên Vinhomes Tân Cảng, Công viên Vinhomes Central Park, trường mầm non Kalei, CLB thể hình Khánh Toàn, Anh ngữ Yola Điện Biên Phủ. THẺ PASS XEM NHÀ 24/7 : 0901291313 HỮU HÊN

Xem thêm

Liên hệ:

090 129 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

12,7 tỷ

3 PN, 2 WC
94.7 m²
134,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyen Huu Hen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHÍNH CHỦ gửi bán căn hộ 3PN mã căn L2-45.04 , view thoáng , nhà full nội thất decor - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.