Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3pn tầng trung tòa Landmark 81 106m2

Ngày đăng: 23/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Giá Bán : 18 tỷ - Tình trạng nội thất: nột thất cao cấp - Thuộc khu: Landmark 81 Vinhomes Central Park - Tình trạng pháp lý: Sở hữu lâu dài - View căn hộ: View triệu đô View công viên, sông SG Căn hộ với nội thất cao cấp, thiết kế riêng chuẩn châu Âu. Vị trí: Vinhomes Central Park720A Điện Biên Phủ, phường 22, quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh Vị trí đắc địa bậc nhất của trung tâm thành phố Hồ Chí Minh, kết nối linh hoạt với các khu vực quan trọng trong thành phố với hệ thống giao thông thuận lợi bằng cả đường bộ, đường thủy và hệ thống tàu điện ngầm Bến Thành Suối Tiên. Giao thông: Bạn chỉ mất 5 phút đến quận 2 và chợ Bến Thành, 15 phút đến Quận 7"

Xem thêm

Liên hệ:

090 262 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

18 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
169,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The LandMark - Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Tăng Thái Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3pn tầng trung tòa Landmark 81 106m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.