Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn góc 3PN Vinhomes Central Park, 12,9 tỷ, 116m2. Nội thất decor cao cấp, view thoáng mát

Ngày đăng: 23/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, P22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, với diện tích 116m2, 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, đang chờ đón chủ nhân mới. - Giá: 12,9 tỷ VND. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường... - Ban công hướng Đông Nam mang lại ánh sáng tự nhiên. - Căn góc rộng rãi và thoáng mát. Có bồn tắm nằm. Căn hộ có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình. Trong khu vực có nhiều tiện ích: Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park, công viên Vinhomes Central Park, và siêu thị Genshai Saigon Pearl, đáp ứng nhu cầu sống hiện đại. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Nguyễn Huyền - Rubyhomes 0938616353 P/s: Ngoài ra công ty chúng tôi còn nhiều căn hộ đẹp giá tốt khác. - Nhận ký gửi mua bán và cho thuê căn hộ cao cấp Q. Bình Thạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 861 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Căn góc

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
111,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Thị Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn góc 3PN Vinhomes Central Park, 12,9 tỷ, 116m2. Nội thất decor cao cấp, view thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.