Tin đăng đã hết hạn.

Sốc! Bán căn 2PN Vinhomes Central Park - nội thất đẹp - view nội khu - giá 8.6 tỷ LH 0942570422

Ngày đăng: 13/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 2PN Landmark 5 - view nội khu & thành phố - đã có sổ - full NT - giá chỉ 8.6 tỷ. Vị trí: Tòa Landmark 5 Vinhomes Central Park. Diện tích thông thủy: 79.1 m². Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh không gian mở bếp & ban công thoáng mát. Cửa chính: Hướng Đông Bắc | Ban công: Hướng Tây Nam. View: Thành phố + nội khu yên tĩnh, mát mẻ. Nội thất: Full nội thất cao cấp, hiện đại dọn vào ở ngay. Pháp lý: Sổ hồng riêng công chứng sang tên nhanh. Tình trạng: Chủ nhà đang ở giữ kỹ, nhà đẹp như mới. Giá chào bán: 8.6 tỷ (có thể thương lượng nhẹ). Căn hộ tầng đẹp, view thành phố + nội khu xanh mát, không bị chắn. Tòa Landmark 5 có vị trí đắc địa, gần công viên 14ha, hồ cảnh quan, trường học Vinschool, Vinmec, bến du thuyền... Gọi ngay 0942570422 Em Loan. --------------------------------------------------- Em Loan chuyên cho thuê và sang nhượng căn hộ thuộc dự án Vinhomes Central Park Bình Thạnh. - Cam kết thông tin đúng thị trường không đưa giá ảo. - Căn hộ được bên công ty quản lý và cập nhật hàng ngày với các loại diện tích khác nhau, đầy đủ nội thất có thể đáp ứng được tất cả nhu cầu của khách hàng, có sẵn pass đi xem nhà dễ. Hotline 24/7: 0942570422.

Xem thêm

Liên hệ:

094 257 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

2 PN, 2 WC
79.1 m²
108,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
L

LoanPham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sốc! Bán căn 2PN Vinhomes Central Park - nội thất đẹp - view nội khu - giá 8.6 tỷ LH 0942570422 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.