Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ Vinhomes Central Park lầu cao

Ngày đăng: 07/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Giá Bán: 7 tỷ. - Tình trạng nội thất: Nội thất đầy đủ. - Thuộc khu: Park 7 Vinhomes Central Park. - Tình trạng pháp lý: Hợp đồng mua bán. - View căn hộ: Nội khu thoáng mát, không chắn. Đây là căn hộ 2 phòng ngủ full nội thất giá rẻ nhất so với mặt bằng chung các căn cùng loại tại dự án Vinhomes Central Park. Vị trí: Vinhomes Central Park 720A Điện Biên Phủ, phường 22, quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh. Vinhomes Central Park trở thành niềm tự hào của cư dân tại đây khi cư dân luôn được hưởng thụ những tiện ích sang trọng bậc nhất và một môi trường sống trong lành cùng một số tiện nghi tiên tiến, góp phần nâng cao đời sống tinh thần, hướng đến kỷ nguyên hội nhập và phát triển.

Xem thêm

Liên hệ:

090 262 ****

Vị trí bản đồ

7 tỷ

2 PN, 2 WC
84.5 m²
82,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Tăng Thái Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ Vinhomes Central Park lầu cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.