Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn GH05 View đẹp giá rẻ nhất thị trường 14,3 tỷ

Ngày đăng: 12/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sunwah Pearl - GH. 05. 2PN + 1 - 2WC (109,36m2). Bán nhà full nội thất. Tầng cao, view sông - Landmark81. Giá bán: 14.3 tỷ all in0909964041 Thiện. Sunwah Pearl & Opal Tower Saigon Pearl (Chuyển nhượng & Cho thuê).

Xem thêm

Liên hệ:

090 996 ****

Vị trí bản đồ

14,3 tỷ

3 PN, 2 WC
109.36 m²
130,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunwah Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thien

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn GH05 View đẹp giá rẻ nhất thị trường 14,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.