Tin đăng đã hết hạn.

Thiện chí bán Sunwah Pearl 2PN + 1 studio 110m2 view sông giá chỉ 14,45 tỷ tầng cao. LH 0836414657

Ngày đăng: 05/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ nhà gửi bán căn hộ 2PN + 1 cực đẹp tầng cao tại Sunwah Pearl. Golden House Mã căn 05 | Diện tích 110m². Căn hộ 2PN + 1 studio linh hoạt + kho phơi - tầng cao thoáng mát. Thiết kế rộng rãi, nội thất cơ bản dễ dàng decor theo phong cách riêng. View đắt giá: Sông Sài Gòn Landmark 81 Thủ Thiêm. Cửa chính hướng Tây Nam | Ban công siêu rộng hướng Đông Bắc đón gió và ánh sáng tự nhiên. Giá bán: 14.45 tỷ không phát sinh thêm. LH: 0836414657 em Trân nắm chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

083 641 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

14,45 tỷ

2 PN
110 m²
131,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sunwah Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Huyền Trân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thiện chí bán Sunwah Pearl 2PN + 1 studio 110m2 view sông giá chỉ 14,45 tỷ tầng cao. LH 0836414657 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.