Tin đăng đã hết hạn.

Sống thành phố giá trong kẹt tại ch chính chủ richmond city, bình thạnh, 2pn-2wc, 1.65 tỷ

Ngày đăng: 03/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Richmond City, Nguyễn Xí, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh với những đặc điểm nổi bật sau: + Giá chỉ 1,65 tỷ VND, mang lại giá trị vượt trội cho người mua. + Diện tích rộng rãi 68m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư. + 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, thiết kế thông minh, tối ưu không gian. + Nội thất cơ bản, thuận tiện cho việc sắp xếp và bài trí theo ý thích. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch. - Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện Ung Bướu TP. HCM, bệnh viện Đa Khoa Gia Định. + Siêu thị Bách Hóa Xanh, Winmart+ chỉ trong vài phút di chuyển. + Công viên Bờ Sông Thanh Đa, công viên Chân Cầu Bình Triệu cho những buổi thư giãn. + Trường Saigon Academy International School, trường mầm non 3 Ngọn Nến gần kề. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm chi tiết về căn hộ này: Bảo Châu 0926758796

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
38,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Richmond City, P. 26, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lâm Ngọc Thi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sống thành phố giá trong kẹt tại ch chính chủ richmond city, bình thạnh, 2pn-2wc, 1.65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.