Tin đăng đã hết hạn.

Tin thật 100% - Bán 1PN có sổ - Tầng trung đẹp - View sông - 6.3 tỷ

Ngày đăng: 31/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chủ thiện chí gửi bán gấp căn 1PN giá siêu tốt: - Chỉ 6.3 tỷ - Có sẵn sổ hồng sơ hữu lâu dài - Tầng trung đẹp - Layout đẹp vuông vức - Phòng khách rộng - Phòng ngủ rộng - Bếp rộng - Hướng mát view thoáng - Xem nhà được Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ hotline để được tư vấn. Miễn trung gian, quảng cáo.

Xem thêm

Liên hệ:

093 144 ****

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

1 PN, 1 WC
55 m²
114,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0931441215

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tin thật 100% - Bán 1PN có sổ - Tầng trung đẹp - View sông - 6.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.