Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ Vinhomes Central Park - Bình Thạnh, căn 4PN, DT 141.6m2, sổ hồng, giá 19,8 tỷ all

Ngày đăng: 26/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Vinhomes Central Park - Bình Thạnh. - Vị trí: Tòa Central 2 Tầng 26. - Giá bán: 19.8 tỷ (bao phí), full nội thất mới decor. - Nhà đã có sổ hồng chính chủ. Thông tin chi tiết: - Số phòng: 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh. - Diện tích tim tường: 141.6 m². - Diện tích thông thủy: 133 m². - Ban công: 2 ban công. - Hướng cửa: Tây Bắc. - Hướng ban công phòng khách: Đông Nam. - View: Sông Sài Gòn & Công viên Central Park. Liên hệ: 0908484945 Thanh Thủy Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

090 848 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

19,8 tỷ

4 PN, 3 WC
141.6 m²
139,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phù Thị Thanh Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ Vinhomes Central Park - Bình Thạnh, căn 4PN, DT 141.6m2, sổ hồng, giá 19,8 tỷ all - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.