Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán CC Pear Plaza DT 103m2 2PN 2WC full NT giá 7,8 tỷ LH 0936449279 HÂN

Ngày đăng: 22/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Pearl Plaza tọa lạc tại Điện Biên Phủ, P25, Bình Thạnh, TP. HCM, nổi bật với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. - Diện tích 103m² với 2PN và 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi. - Giá bán hấp dẫn 7,8tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park và bệnh viện Bình Thạnh cơ sở 2. - Các siêu thị như siêu thị điện máy Tự Do, Genshai Saigon Pearl, và Con Cưng. - Công viên Vinhomes Tân Cảng và các công viên khu phố 4, phường 25. - Trường quốc tế Á Châu và Anh ngữ Yola. LH: 0936449279 Hân.

Xem thêm

Liên hệ:

093 644 ****

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

2 PN, 2 WC
103 m²
75,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Pearl Plaza, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
PN

Phi Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán CC Pear Plaza DT 103m2 2PN 2WC full NT giá 7,8 tỷ LH 0936449279 HÂN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.