Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán nhanh căn hộ 2PN 82,1m2 toà Landmark Plus view thoáng có bồn tắm nằm, sẵn sổ hồng

Ngày đăng: 22/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi em bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ view thành phố không chắn, dự án Vinhomes Central Park - Toà Landmark Plus. - Bàn giao full nội thất, phòng khách rộng, 2. Phòng ngủ rộng, bếp thoáng, logia giặt phơi riêng biệt. - Sổ hồng riêng chính chủ, công chứng sang tên ngay & hỗ trợ vay ngân hàng. - Giá bán nhanh 8tỉ8 bao thuế phí bên bán (còn thương lượng với khách thiện chí). - Thiết kế căn hộ: Phòng khách lớn, 2 Phòng ngủ, 2 WC, diện tích 82,1m2. Nhà vệ sinh có bồn tắm nằm. - Ban công rộng rãi, view thoáng, tâng trung đẹp. - Bàn giao nhà full nội thất: Hệ thống đèn chiếu sáng sang trọng, điều hòa âm trân, sàn gỗ, tủ âm tường, bếp, tủ bếp và các thiết bị vệ sinh... - Tiện ích nội khu đầy đủ: Siêu thị, rạp film, nhà hàng, trung tâm thương mại. Liên hệ em Chung để hỗ trợ xem nhà 24/7: 0796939905 Ngoài ra Bên em còn nhiều căn hộ giá tốt khác từ 1PN, 2PN, 3PN, 4PN tại Vinhome Central Park.

Xem thêm

Liên hệ:

079 693 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

2 PN, 2 WC
82.1 m²
107,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TC

Thiều Văn Chung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán nhanh căn hộ 2PN 82,1m2 toà Landmark Plus view thoáng có bồn tắm nằm, sẵn sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.