Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 4PN đầu hồi view sông giá tốt nhất Vinhomes Central Park, tầng đẹp, có thương lượng

Ngày đăng: 21/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Kết cấu căn hộ: 4PN - 3WC, 2 ban công. - Diện tích rộng 154m2, trục góc đầu hồi view trực diện sông cao cấp. - Layout vuông vắn rất đẹp, tăng cường tối đa diện tích sử dụng. - Chuyển nhượng kèm nội thất như ảnh. - Tầng cao đẹp, ban công hướng chính Đông mát mẻ, không nắng chiều. - Tầm nhìn trực diện sông, công viên, khu Thủ Thiêm, thoáng đẹp không chắn hoàn toàn. - Vị trí căn hộ tại khu Park cao cấp, gần sông công viên, nhiều tiện ích, phù hợp mua ở lâu dài. Giá bán: 22.7 tỷ bao thuế phí, khách thiện chí có thể thương lượng thêm. Quý khách quan tâm căn hộ xin vui lòng liên hệ ngay Hakome House 0961580805Zalo/SMS) để nhận tư vấn miễn phí và hỗ trợ xem nhà sớm nhất. Ngoài ra, Hakome House sẵn giỏ hàng căn hộ Vinhomes Central Park 1-2-3-4PN giá tốt, cập nhật trực tiếp từ chủ nhà, đa dạng diện tích và tầm view cho khách hàng tham khảo. ------------------------ * Thông tin liên hệ Công ty cổ phần Hakome House: - Văn phòng: Central 2 Vinhomes Central Park, Bình Thạnh. - Website: https://hakomehouse.com/ - Hotline: 0961580805Zalo/SMS). - Email: hakome.house@gmail.com - Fanpage: Hakome House.

Xem thêm

Liên hệ:

096 158 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

22,7 tỷ

4 PN, 3 WC
154 m²
147,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hakome House

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 4PN đầu hồi view sông giá tốt nhất Vinhomes Central Park, tầng đẹp, có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.