Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 2PN, 2WC tại Nguyễn Hữu Cảnh, 98m2, 7,8 tỷ, Bình Thạnh, HCM

Ngày đăng: 18/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Manor, tọa lạc ở Nguyễn Hữu Cảnh, Quận Bình Thạnh, TP. HCM, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích 98m2 với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những người yêu thích không gian rộng rãi. - Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát cho căn hộ. - Ban công hướng Tây Bắc, lý tưởng để thư giãn sau một ngày dài. - Giá bán 7,8 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi đầu tư. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích: - Cách trường học và các trung tâm giáo dục khoảng 2km. - Gần các siêu thị như Con Cưng và Genshai Saigon Pearl, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. - Cách công viên Vinhomes Central Park và các bệnh viện như Vinmec khoảng 2km, tạo điều kiện cho cuộc sống thoải mái và tiện nghi. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0966030777, Hoàng Linh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 603 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

2 PN, 2 WC
98 m²
79,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Manor HCM, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HL

HOÀNG LINH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 2PN, 2WC tại Nguyễn Hữu Cảnh, 98m2, 7,8 tỷ, Bình Thạnh, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.