Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 2PN Landmark 81 view vòng cung trực diện sông, nội thất đẹp, giá chỉ 13.5 tỷ bao hết

Ngày đăng: 21/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Kết cấu căn hộ: 2PN - 2WC, 1 ban công. - Diện tích rộng 78m2, trục đẹp view sông hiếm căn bán. - Layout vòng cung độc bản của thương hiệu Landmark 81. - Tầng cao hướng mát, view toàn cảnh không chắn hoàn toàn hướng trực diện sông Sài Gòn và công viên quả trứng ngắm pháo hoa. - Sẵn decor và nội thất sang trọng như hình, còn mới đẹp, mua để ở hoặc cho thuê đều tốt. - Phòng khách rộng, bếp khép kín, hai phòng ngủ đều có view. - Pháp lý hoàn chỉnh, giấy tờ đầy đủ, công chứng sang tên nhanh. Giá bán: 13.5 tỷ bao thuế phí. Quý khách có nhu cầu xin liên hệ ngay Hakome House 0961580805 để được tư vấn, hỗ trợ xem nhà và thương lượng thêm. * Xem thêm một số căn hộ khác tại: https://hakomehouse.com/ * Thông tin liên hệ công ty Hakome House - Chuyên giỏ hàng Vinhomes Central Park và Landmark 81, cập nhật chính chủ: - Văn phòng: Central 2, Vinhomes Central Park Bình Thạnh. - Email: hakome.house@gmail.com - Hotline: 0961580805Zalo/SMS). Hakome House xin chân thành cảm ơn quý khách đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

096 158 ****

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
173,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Landmark 81, Đ. Điện Biên Phủ, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hakome House

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 2PN Landmark 81 view vòng cung trực diện sông, nội thất đẹp, giá chỉ 13.5 tỷ bao hết - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.