Tin đăng đã hết hạn.

Sky Villa Landmark 81 133m² + sân riêng, view triệu đô, giá 45 tỷ

Ngày đăng: 14/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn SKY VILLA đỉnh cao tại Landmark 81 không dành cho người thích cuộc sống bình thường! Giá: 45 TỶ Bao phí sang tên Chi tiết căn hộ: Diện tích: 133m² + 12m² sân riêng cực chill Kết cấu: 3 phòng ngủ 2 phòng tắm Tầng cao, view không chắn, nhìn thẳng sông công viên Landmark 81 Nội thất xịn, tinh tế từng chi tiết dọn vào là ở ngay Điểm ăn tiền khó tìm: Có sân riêng ngay giữa tòa nhà cao nhất Việt Nam View triệu đô, không gian yên tĩnh hiếm có Sống tại đây là tận hưởng đúng nghĩa mỗi ngày không còn phải đi resort để tìm cảm giác nghỉ dưỡng Landmark 81 Nơi ở của những người muốn tận hưởng cuộc sống chứ không chỉ là sống Liên hệ: 0889598018 Hoàng Việt (Saigon Luxury) Căn này chỉ dành cho người thực sự biết mình muốn gì. Xem nhà dễ, alo là có pass!

Xem thêm

Liên hệ:

088 959 ****

Vị trí bản đồ

45 tỷ

3 PN, 2 WC
145 m²
310,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The LandMark - Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HV

Hoàng Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sky Villa Landmark 81 133m² + sân riêng, view triệu đô, giá 45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.