Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng căn 3 phòng ngủ mới tại Sunwah Pearl - căn độc quyền và giá tốt - thương lượng chính chủ

Ngày đăng: 17/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Công Ty TNHH Standard Homes chuyên bán căn hộ Sunwah Pearl, kinh nghiệm làm việc chuyên tại Sunwah Pearl từ năm 2019. Hotline PKD: 0903667822Châu Hảo). Giỏ hàng căn 3 phòng ngủ giá bán mới nhất tháng 7/2025: 1. View sông, villa Saigon Pearl - toà Golden House - 133m2 - tầng cao: Giá 17.5 tỷ all in. 2. View trực diện sông, hướng mát - toà Golden House - 130m2 - tầng thấp: GIÁ 20 tỷ all in. 3. View trực diện sông, hướng mát - toà Golden House - 130m2 - tầng cao: GIÁ 20.8 tỷ all in. 4. [ VIP] View trực diện sông và Quận 1 - toà Golden House - 128m2 - tầng trung: GIÁ 21.5 tỷ all in. 5. [VIP] View trực diện sông và Quận 1 - toà Golden House - 128m2 - tầng cao: GIÁ 22.5 tỷ all in. Còn nhiều căn 3PN độc quyền giá tốt. Anh chị xem nhà và check giá liên hệ: 0903667822Châu Hảo) - chuyên Sunwah Pearl.

Xem thêm

Liên hệ:

090 366 ****

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

3 PN, 2 WC
133 m²
131,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunwah Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
CH

Châu Hoài Hảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng căn 3 phòng ngủ mới tại Sunwah Pearl - căn độc quyền và giá tốt - thương lượng chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.