Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ studio 1PN Park 6 nội thất đẹp, sẵn HĐT 1 năm, có sổ hồng, giá 4.85 bao hết TL

Ngày đăng: 11/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Kết cấu căn hộ: Studio 1PN 1WC, ban công rộng thoáng đãng. - Diện tích 36m2 gọn gàng, thoải mái cho 1-2 người. - Decor hiện đại, tối giản gu Hàn Quốc, dễ cho thuê. - Tầng trung đẹp không bị cao, tầm nhìn hướng thành phố thông thoáng. - Căn hộ có sẵn hợp đồng thuê 1 năm phù hợp cho khách mua đầu tư, có dòng tiền ngay không tốn phí môi giới. - Vị trí căn hộ: Tòa Park 6 gần khu Landmark, Vinschool và Vinmec, nhiều tiện ích. - Pháp lý: Sổ hồng sở hữu lâu dài, công chứng nhanh gọn trong ngày. * Căn hộ giá tốt, sẵn sổ hồng, phù hợp khách mua ở, cho thuê hoặc lấy suất học Vinschool Central Park ưu tiên cho trẻ (đặc quyền dành riêng chủ sở hữu Vinhomes). Giá bán: 4.85 tỷ bao thuế phí bên bán, thương lượng cho khách thiện chí. Quý khách quan tâm xin liên hệ ngay Hakome House 0961580805Zalo/SMS) để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà sớm nhất. Ngoài ra Hakome House còn quản lý giỏ hàng studio và 1PN Vinhomes Central Park giá rẻ chỉ từ 4.5 tỷ bao hết, pháp lý chuẩn để khách hàng tham khảo thêm. ------------------------------- * Thông tin liên hệ Công ty cổ phần Hakome House: - Văn phòng: Central 2 Vinhomes Central Park, Bình Thạnh. - Hotline: 0961580805Zalo/SMS). - Website: https://hakomehouse.com/ - Email: hakome.house@gmail.com - Fanpage: Hakome House.

Xem thêm

Liên hệ:

096 158 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

1 PN, 1 WC
36 m²
134,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hakome House

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ studio 1PN Park 6 nội thất đẹp, sẵn HĐT 1 năm, có sổ hồng, giá 4.85 bao hết TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.