Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn 3PN view Landmark 81 - tòa Landmark 3 Vinhomes Central Park giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 16/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 3 phòng ngủ Landmark 3 - Vinhomes Central Park view Landmark 81. Cần bán căn hộ cao cấp tại tòa Landmark 3, khu đô thị Vinhomes Central Park vị trí trung tâm, tiện ích đẳng cấp, sở hữu lâu dài, sổ hồng riêng. Thông tin căn hộ: - Diện tích: 104m². - Kết cấu: 3 phòng ngủ 2WC ban công bếp riêng logia thoáng. - View: Landmark 81 cực đẹp, không bị chắn. - Nội thất: Full nội thất cao cấp. - Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay. - Giá bán: 14.2 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí). Ưu điểm nổi bật: - View trực diện Landmark 81 vị trí đắt giá nhất trong khu. - Tòa Landmark 3 kết nối nhanh ra Vincom Center, công viên 14ha, bệnh viện Vinmec. - Thiết kế đẹp, các phòng đều có cửa sổ đón sáng và gió tự nhiên. - Sổ hồng riêng hỗ trợ vay ngân hàng, sang tên nhanh gọn. - Tiềm năng đầu tư và cho thuê cao. Liên hệ xem nhà: Hotline/Zalo: 0938365056 Ms Hạnh. Hỗ trợ xem nhà trực tiếp, pháp lý rõ ràng, tư vấn tận tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

093 836 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

3 PN, 2 WC
104 m²
136,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Thị Mỷ Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 3PN view Landmark 81 - tòa Landmark 3 Vinhomes Central Park giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.