Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà lo người bệnh cần bán căn Wilton Tower Bình Thạnh, 1tỷ97 SHR, bao sang tên công chứng

Ngày đăng: 09/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ Wilton Tower, Bình Thạnh. Diện tích: 63.3m2. Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm. View thành phố tuyệt đẹp. Pháp lý: Sổ hồng. Căn hộ có vị trí cách Trường Đại học Giao thông Vận tải TP. HCM 0.5 km, cách Trường Quốc tế Thành phố Hồ Chí Minh - Secondary Campus 1.2 km... Tọa lạc tại vị trí thuận tiện di chuyển với đầy đủ các tiện ích về y tế, giáo dục và giải trí xung quanh như: Phòng khám Family Medical Practice, Nha Khoa 294 Hàng Xanh... Miễn tiếp môi giới, cò lái.

Xem thêm

Liên hệ:

091 313 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,97 tỷ

2 PN, 2 WC
63.3 m²
31,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Wilton Tower, Đ. D1, P. 25, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NK

Nguyễn Kim Khánh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà lo người bệnh cần bán căn Wilton Tower Bình Thạnh, 1tỷ97 SHR, bao sang tên công chứng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.