Tin đăng đã hết hạn.

Giảm 2 tỷ căn hộ shr 2pn landmark 81 tòa c3 vinhomes central park view thoáng đẹp

Ngày đăng: 07/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 2PN LANDMARK 81 TÒA C3 VINHOMES CENTRAL PARK VIEW THOÁNG ĐẸP SỔ RIÊNG SANG TÊN NGAY Tòa: C3 Vinhomes Central Park Tầng: Trung tầng (view thoáng, không bị chắn) Diện tích: 68m² Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Nội thất: Cơ bản, có sẵn rèm cửa nhà đẹp, sử dụng kỹ, còn rất mới Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh Giá bán: 8.3 tỷ Địa chỉ: 208 Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP.HCM Tiện ích Vinhomes đẳng cấp: Siêu thị, hồ bơi, gym, công viên ven sông Trường học Vinschool, bệnh viện Vinmec An ninh 24/7, cộng đồng cư dân văn minh

Xem thêm

Liên hệ:

078 800 ****

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
122,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Landmark 81, Đ. Điện Biên Phủ, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
Ư

Ước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm 2 tỷ căn hộ shr 2pn landmark 81 tòa c3 vinhomes central park view thoáng đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.